โมดูลรับส่งสัญญาณ 1G FT010022

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-GE-LH40-SM1310-U 1000Base-LH40 SFP 1.25Gbps Tx1310 / Rx1550 40กิโลเมตร SC

Share

หมวดหมู่ : Transceiver

Share

โมดูลรับส่งสัญญาณแบบปลั๊ก (SFP) ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษ สำหรับระบบมัลติเพล็กซ์ประสิทธิภาพสูง สายดาต้าลิงค์แบบ Single โหมด โมดูลตัวรับส่งสัญญาณเหล่านี้เป็นไปตามข้อตกลง SFP Multisource (MSA) ด้วยความสามารถของ Hot Pluggable โมดูล ช่วยให้การติดตั้งง่ายดาย และให้การเชื่อต่อเป็นไปอย่างต่อเนื่องแบบมีประสิทธิภาพ ด้วยพอร์ต SFP MSA ทำให้ไม่มีการหยุดชะงักของอุปกรณ์โฮสต์ที่ทำงานแบบออนไลน์

การใช้งาน

เหมาะสำหรับการส่งข้อมูลขนาดใหญ่ด้วยความเร็วสูง เช่น คลาวด์เซิร์ฟเวอร์, การ์ดเครือข่ายความเร็วสูง, การจัดเก็บข้อมูลขนาดใหญ่, ดิสก์อาร์เรย์ RAID เครือข่ายความเร็วสูง, VR, นวัตกรรมยานพาหนะไร้คนขับ และอุปกรณ์อื่น ๆ

Product Highlights

1. แบรนด์ที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: Cisco/ Arista/ Juniper/ Dell
2. ชนิดของตัวรับส่งข้อมูล: SFP
3. อัตราเร็วของการส่งข้อมูลสูงสุด: 1.25 Gbps
4. ความยาวคลื่น: 1310nm-TX / RX-1550nm
5. ความยาวของสายเคเบิ้ล: 40 กม.
6. ชนิดของสายเคเบิ้ล: SMF
7. DDM / DOM: สามารถใช้ได้
8. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้: 0 ℃ - 70 ℃

Powered by MakeWebEasy.com