CCDC

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 100G QSFP28 ถึง 4x25G SFP28

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 100G QSFP28 OM3

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 40Gbps QSFP+ ถึง 4xSFP OM3

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 40G QSFP OM3

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 40G QSFP OM2

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 25G SFP28 OM3

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 10G SFP 10G OM2

สายเคเบิ้ลสำหรับต่อตรง 100G QSFP28 ถึง 4xSFP28 Passive

สายเคเบิ้ลสำหรับต่อตรง 100G QSFP28 Passive

สายเคเบิ้ลสำหรับต่อตรง 40G QSFP+ ถึง 4xSFP+ Passive

สายเคเบิ้ลสำหรับต่อตรง 40G QSFP Passive

สายเคเบิ้ลสำหรับต่อตรง 40G QSFP+ ถึง 1x10G SFP+ Passive

สายเคเบิ้ลสำหรับต่อตรง 25G SFP28 Passive

สายเคเบิ้ลสำหรับต่อตรง 10G SFP+ Active

สายเคเบิ้ลสำหรับต่อตรง 10G SFP+ Passive

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-100G-CWDM4-S 100 GBASE QSFP28 1310nm 2กิโลเมตร DOM

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP28-100G-LR4 QSFP28 100Gbps 1310nm 10กิโลเมตร LC DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP28-100G-SR4 QSFP28 100G 850nm 100 เมตร MPO DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ER4 QSFP+ 40G 1310nm 40กิโลเมตร LC DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-LR4 QSFP+ 40G 1310nm 10กิโลเมตร LC DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 QSFP+ 40G 850nm 300เมตร MPO DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-10G-LRM SFP 10G 1310nm 220เมตร LC

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-10G-ZR-SM1550-D SFP 10G BIDI TX1550 / RX1490nm 80กิโลเมตร LC DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-10G-ZR-SM1490-U SFP 10G BIDI TX1490 / RX1550nm 80กิโลเมตร LC DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP 10G BIDI TX1330 / RX1270nm 60กิโลเมตร LC DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP 10G BIDI TX1270 / RX1330nm 60กิโลเมตร LC DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-10G-ER-SM1330-D SFP 10G BIDI TX1330 / RX1270nm 40กิโลเมตร LC DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-10G-ER-SM1270-U SFP 10G BIDI TX1270 / RX1330nm 40กิโลเมตร LC DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-10G-LR-SM1330-D SFP 10G BIDI TX1330 / RX1270nm 20กิโลเมตร LC DDM

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-10G-LR-SM1270-U SFP 10G BIDI TX1270 / RX1330nm 20กิโลเมตร LC DDM

Powered by MakeWebEasy.com