โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G FT010049

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-10G-SR SFP 10G 850nm 300เมตร LC

Share

หมวดหมู่ : Transceiver

Share

1. 10GBASE-SR SFP + เป็น LC โมดูลรับส่งสัญญาณแสง Gigabit Ethernet แบบมัลติโหมด, ที่มีความยาวคลื่น 850nm, ตัวเชื่อมต่อชนิดดูเพล็กซ์ LC, และใช้ฟังก์ชัน DDM ได้สูงสุด 300m
2. แบรนด์ที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้มีความหลากหลาย: Cisco, Juniper, Arista, Dellและ H3C
3. ใช้งานง่าย - ติดตั้งง่ายแบบพลักแอนด์เพลย์ที่เสียบปลั๊กได้อย่างง่ายดาย และมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในไฟเบอร์สวิตช์เราเตอร์ NIC เซิร์ฟเวอร์หรืออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ ที่มีพอร์ต 10Gb SFP +
4. ฟังก์ชั่น Superior DDM - DDM ช่วยให้คุณสามารถตรวจสอบข้อมูลที่สำคัญเกี่ยวกับสถานะของสัญญาณที่ส่งและรับของตัวรับส่งสัญญาณแบบเรียลไทม์เพื่อค้นหาปัญหาที่อาจเกิดขึ้น

การใช้งาน

ใช้งานอย่างแพร่หลายในสวิทช์ไฟเบอร์, เราเตอร์, NIC, เซิร์ฟเวอร์, และออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ

Product Highlights

1. แบรนด์ที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: Cisco/ Arista/ Juniper/ Dell/ H3C
2. ชนิดของตัวรับส่งข้อมูล: SFP
3. อัตราเร็วของการส่งข้อมูลสูงสุด: 10 Gbps
4. ความยาวคลื่น: 850nm
5. ความยาวของสายเคเบิ้ล: 300 ม.
6. ชนิดของสายเคเบิ้ล: MMF
7. DDM / DOM: สามารถใช้ได้
8. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้: 0 ℃ - 70 ℃

Powered by MakeWebEasy.com