โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G FT010062

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-10G-ZR-SM1490-U SFP 10G BIDI TX1490 / RX1550nm 80กิโลเมตร LC DDM

Share

หมวดหมู่ : Transceiver

Share

1. เป็น LC โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง Gigabit Ethernet, Single โหมด ที่มีความยาวคลื่น TX1490 / RX1550nm
2. รองรับการตรวจสอบ Digital Diagnostics (DDM / DOM)
3. ชิปคุณภาพสูง ที่มีประสิทธิภาพการส่งที่รวดเร็ว มีเสถียรภาพและเชื่อถือได้

การใช้งาน

ใช้งานอย่างแพร่หลายในสวิทช์ไฟเบอร์, เราเตอร์, NIC, เซิร์ฟเวอร์, และออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ

Product Highlights

1. แบรนด์ที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: Cisco/ Arista/ Juniper/ Dell/ H3C
2. ชนิดของตัวรับส่งข้อมูล: SFP
3. อัตราเร็วของการส่งข้อมูลสูงสุด: 10 Gbps
4. ความยาวคลื่น: 1490nm-TX / RX-1550nm
5. ความยาวของสายเคเบิ้ล: 80 กม.
6. ชนิดของสายเคเบิ้ล: SMF
7. DDM / DOM: สามารถใช้ได้
8. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้: 0 ℃ - 70 ℃

 

Powered by MakeWebEasy.com