AOC

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 100G QSFP28 ถึง 4x25G SFP28

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 100G QSFP28 OM3

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 40Gbps QSFP+ ถึง 4xSFP OM3

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 40G QSFP OM3

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 40G QSFP OM2

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 25G SFP28 OM3

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 10G SFP 10G OM2

Powered by MakeWebEasy.com