โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G FT010053

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-10G-ZR SFP 10G 1550nm 80กิโลเมตร LC

Share

หมวดหมู่ : Transceiver

Share

1. ระบบการทำงานแบบ Single โหมด, ที่มีความยาวคลื่น 1550nm, อินเตอร์เฟส LC และ สายเคเบิ้ลยาวสูงสุดถึง 80กม.
2. แบรนด์ที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: Cisco/ Arista/ Juniper/ Dell/ H3C

การใช้งาน

ใช้งานอย่างแพร่หลายในสวิทช์ไฟเบอร์, เราเตอร์, NIC, เซิร์ฟเวอร์, และออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ

Product Highlights

1. แบรนด์ที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: Cisco/ Arista/ Juniper/ Dell/ H3C
2. ชนิดของตัวรับส่งข้อมูล: SFP
3. อัตราเร็วของการส่งข้อมูลสูงสุด: 10 Gbps
4. ความยาวคลื่น: 1550nm
5. ความยาวของสายเคเบิ้ล: 80 กม.
6. ชนิดของสายเคเบิ้ล: SMF
7. DDM / DOM: สามารถใช้ได้
8. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้: 0 ℃ - 70 ℃

Powered by MakeWebEasy.com