โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G FT010058

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-10G-ER-SM1270-U SFP 10G BIDI TX1270 / RX1330nm 40กิโลเมตร LC DDM

Share

หมวดหมู่ : Transceiver

Share

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง SFP ที่มีความยาวคลื่น1270/1330nm, อัตราความเร็วของการส่งข้อมูล 10Gbps, Single โหมด, ช่องต่อ LC แบบดูเพล็กซ์, และใช้ฟังก์ชัน DDM ได้

การใช้งาน

ใช้งานอย่างแพร่หลายในสวิทช์ไฟเบอร์, เราเตอร์, NIC, เซิร์ฟเวอร์, และออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ

Product Highlights

1. แบรนด์ที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: Cisco/ Arista/ Juniper/ Dell
2. ชนิดของตัวรับส่งข้อมูล: SFP
3. อัตราเร็วของการส่งข้อมูลสูงสุด: 10 Gbps
4. ความยาวคลื่น: 1270nm-TX / RX-1330nm
5. ความยาวของสายเคเบิ้ล: 40 กม.
6. ชนิดของสายเคเบิ้ล: SMF
7. DDM / DOM: สามารถใช้ได้
8. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้: 0 ℃ - 70 ℃

Powered by MakeWebEasy.com