โมดูลรับส่งสัญญาณ 40G FT010072

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 QSFP+ 40G 850nm 300เมตร MPO DDM

Share

หมวดหมู่ : Transceiver

Share

1. อัตราความเร็วของการส่งข้อมูล 40Gbps, ที่มีความยาวคลื่น  850nm, ระบบอินเตอร์เฟส MPO / MTP, ประเภทไฟเบอร์ MMF, และระยะการเข้าถึง 100 เมตร
2. เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วเมื่อเชื่อมต่อกับมัลติไฟเบอร์ความยาวลิงก์สูงสุด 100 ม. บน OM3 MMF

การใช้งาน

ใช้งานอย่างแพร่หลายในสวิทช์ไฟเบอร์, เราเตอร์, NIC, เซิร์ฟเวอร์, และออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่น ๆ

Product Highlights

1. แบรนด์ที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: Cisco/ Arista/ Juniper/ Dell/ H3C
2. ชนิดของตัวรับส่งข้อมูล: QSFP+
3. อัตราเร็วของการส่งข้อมูลสูงสุด: 40Gbps
4. ความยาวคลื่น: 850nm
5. ความยาวของสายเคเบิ้ล: 300 ม.
6. ชนิดของสายเคเบิ้ล: MMF
7. DDM / DOM: สามารถใช้ได้
8. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้: 0℃ - 70℃

Powered by MakeWebEasy.com