โมดูลรับส่งสัญญาณ 100G FT010076

โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP28-100G-LR4 QSFP28 100Gbps 1310nm 10กิโลเมตร LC DDM

Share

หมวดหมู่ : Transceiver

Share

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP28, ส่งสัญญาณด้วยความเร็วสูงสุด 100Gbps, ทำงานด้วยระบบ Singleโหมด, ความยาวคลื่น 1310nm, สายเคเบิ้ลยาว 10 กม., ขั้วต่อเพล็กซ์ LC, Hot Pluggable, และรองรับ DDM

การใช้งาน

1. ศูนย์ข้อมูล Backbone
2. สวิตช์อีเธอร์เน็ต
3. เซิร์ฟเวอร์ความเร็วสูง
4. คลัสเตอร์คอมพิวเตอร์ประสิทธิภาพสูง
5. SAN, เราเตอร์, ฮับ, ตัวโหลดบาลานซ์

Product Highlights

1. แบรนด์ที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: Cisco/ Arista/ Juniper/ Dell/ H3C
2. ชนิดของตัวรับส่งข้อมูล: QSFP28
3. อัตราเร็วของการส่งข้อมูลสูงสุด: 100Gbps
4. ความยาวคลื่น: 1310nm
5. ความยาวของสายเคเบิ้ล: 10 กม.
6. ชนิดของสายเคเบิ้ล: SMF
7. DDM / DOM: สามารถใช้ได้
8. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้: 0 ℃ - 70 ℃

 

Powered by MakeWebEasy.com