สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 10G FA010001

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 10G SFP 10G OM2

Share

หมวดหมู่ : AOC

Share

1. เป็นไปตามาตรฐานของ IEEE 802.3ae 10GBASE-SR และ 10GBASE-SW
2. แรงดันไฟฟ้า 3.3V แบบ Single
3. ฟังก์ชั่น DDM ซึ่งเป็นเทคนิคที่ใช้ในออปติคัลโมดูล เพื่อให้ผู้ใช้สามารถตรวจสอบพารามิเตอร์แบบเรียลไทม์ของโมดูลได้
4. ตัวเรือนเป็นโลหะทั้งหมด เพื่อประสิทธิภาพการป้องกันคลื่นการเหนี่ยวนำของสัญญาณแม่เหล็ก (EMI) ที่เหนือกว่า
5. Hot pluggable
6. รองรับมาตรฐาน RoHS

การใช้งาน

1. Datacom, สวิตช์ และเราเตอร์แบบเทเลคอม
2. การรวมข้อมูล และแอปพลิเคชัน Backplane

Product Highlights

1. ตัวเชื่อมต่อที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: SFP-10G-AOC
2. ชนิดของตัวรับส่งข้อมูล: SFP+ ถึง SFP+
3. อัตราเร็วของการส่งข้อมูลสูงสุด: 10Gbps
4. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้: 0℃ - 70℃
5. ออปติคัลโหมด: OM2
6. แบรนด์ที่ใช้งานร่วมด้วยได้: Cisco/ Juniper/ Arista/ Dell/ H3C

Powered by MakeWebEasy.com