สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 40G FA010017

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 40G QSFP OM2

Share

หมวดหมู่ : AOC

Share

1. รองรับมาตรฐาน QDR, DDR, SDR (Infiniband)
2. เป็นไปตามาตรฐานของ IEEE 802.3ba-2010, เพิ่ม 86A สำหรับ 40GBASE-SR4
3. ลิงก์แบบคู่ขนาน สองทิศทาง
4. การใช้พลังงานต่ำ
5. ชุดไฟเบอร์อาเรย์แบบมัลติโหมด
6. Hot Pluggable
7. อินเตอร์เฟสการจัดการ I2C
8. รองรับมาตรฐาน RoHS

การใช้งาน

1. Datacom, สวิตช์ และเราเตอร์แบบเทเลคอม
2. การรวมข้อมูล และแอปพลิเคชัน Backplane

Product Highlights

1. ตัวเชื่อมต่อที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: QSFP-40G-AOC
2. ชนิดของตัวรับส่งข้อมูล: QSFP+ ถึง QSFP
3. อัตราเร็วของการส่งข้อมูลสูงสุด: 40Gbps
4. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้: 0℃ - 70℃
5. ออปติคัลโหมด: OM2
6. แบรนด์ที่ใช้งานร่วมด้วยได้: Cisco/ Juniper/ Arista/ Dell/ H3C

Powered by MakeWebEasy.com