สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 100G FA010032

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 100G QSFP28 OM3

Share

หมวดหมู่ : AOC

Share

1. ความหน่วงแฝงต่ำ และการเชื่อมต่อนั้นเป็นแบบความเร็วสูงที่มีประสิทธิภาพ (High Performance Computing: HPC)
2. รองรับมาตรฐาน QDR, DDR, SDR (Infiniband)
3. ลิงก์แบบคู่ขนาน สองทิศทาง
4. การใช้พลังงานต่ำ
5. Hot Pluggable
6. เป็นไปตามาตรฐานของ IEEE 802.3bm 100GBASE SR4
7. รองรับมาตรฐาน RoHS

การใช้งาน

1. Datacom, สวิตช์ และเราเตอร์แบบเทเลคอม
2. การรวมข้อมูล และแอปพลิเคชัน Backplane

Product Highlights

1. ตัวเชื่อมต่อที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: QSFP-100G-AOC
2. ชนิดของตัวรับส่งข้อมูล: QSFP28 ถึง QSFP28
3. อัตราเร็วของการส่งข้อมูลสูงสุด: 100Gbps
4. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้: 0℃ - 70℃
5. ออปติคัลโหมด: OM3
6. แบรนด์ที่ใช้งานร่วมด้วยได้: Cisco/ Juniper/ Arista/ Dell/ H3C

Powered by MakeWebEasy.com