สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 100G FA010042

สายเคเบิ้ลแอคทีฟออปติคัล 100G QSFP28 ถึง 4x25G SFP28

Share

หมวดหมู่ : AOC

Share

1. ปลายสายรองรับการส่ง 4 ช่องสัญญาณ AOC แบบสองทิศทางพร้อมแบนด์วิดท์รวม 100Gbps (25Gbps x 4channel)
2. สอดคล้องกับ SFF-8636 Rev 2.7
3. รองรับลิงค์อัตราข้อมูลรวม 100Gbps สูงสุด 100 เมตร โดยใช้ OM4 MMF
4. ประหยัดพลังงานสูงสุด 2W
5. ฟังก์ชั่น DDM ซึ่งเป็นเทคนิคที่ใช้ในออปติคัลโมดูล เพื่อให้ผู้ใช้สามารถตรวจสอบพารามิเตอร์แบบเรียลไทม์ของโมดูลได้
6. Hot Pluggable
7. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้ 0℃ - 70℃
8. รองรับมาตรฐาน RoHS และเป็นสินค้าปลอดสารตะกั่ว

การใช้งาน

1. 100GBASE-SR4 อีเธอร์เน็ต
2. Datacom, สวิตช์ และเราเตอร์แบบเทเลคอม
3. การรวมข้อมูล และแอปพลิเคชัน Backplane
4. การส่งสัญญาณ Infiniband ที่ 4channel QDR, FDR และ EDR

Product Highlights

1. ตัวเชื่อมต่อที่สามารถใช้ร่วมด้วยได้: QSFP-4SFP25G
2. ชนิดของตัวรับส่งข้อมูล: QSFP28 ถึง SFP28
3. ประเภทของฉนวนสายเคเบิ้ล: LSZH
4. ความโค้งงอของสายตามปกติ: 30mm
5. อัตราเร็วของการส่งข้อมูลสูงสุด: 100Gbps
6. ช่วงอุณหภูมิที่สามารถทำงานได้: 0℃ - 70℃
7. แบรนด์ที่ใช้งานร่วมด้วยได้: Cisco/ Juniper/ Arista/ Dell/ H3C

Powered by MakeWebEasy.com